Kisan Gaza Na Firgitar Da Ni—Guardiola
Kocin Manchester City, Pep Guardiola, ya bayyana cewa yana cikin “firgici sosai” saboda yadda ake ci gaba da kisan jama'a...
Kocin Manchester City, Pep Guardiola, ya bayyana cewa yana cikin “firgici sosai” saboda yadda ake ci gaba da kisan jama'a...
Peter Obi, ɗan takarar shugaban ƙasa na jam’iyyar Labour Party (LP) a zaɓen 2023, ya bayyana cewa da shi ya...
Maryam Abacha, matar tsohon shugaban mulkin soja na Najeriya, marigayi Janar Sani Abacha, ta ce mijinta bai aikata sata ba...
Wani soja mai mukamin Lt Commodore ya rasa ransa a hannun wani ɗan ƙwacen waya a garin Kaduna, bayan da...
Mutum tara sun rasa rayukansu, yayin da wasu da dama suka jikkata a wani mummunan hatsarin mota da ya afku...
Daga Sabiu Abdullahi Wata gobara mai ƙarfi da ta tashi a kasuwar sayar da wayoyi da kayan gyara da ke...
Daga Sabiu Abdullahi Shugaban ƙasar Chadi, Mahamat Idriss Itno, ya bayar da umarnin dakatar da bayar da visa ga 'yan...
Wani mutum mai suna Idris Adamu, wanda ake zargi da aikata damfara ta hanyar raba takardun bogi na ɗaukar aiki,...
Gwamnatin Najeriya ta bayyana ranakun Juma’a da Litinin, 6 da 9 ga watan Yuni 2025, a matsayin hutun bikin Babbar...
Daga Sabiu Abdullahi Akalla mutane 19 daga cikin tawagar wasanni ta jihar Kano sun rasa rayukansu a wani hadarin mota...