Shehu Sani da sauran abokan karatunsa sun tuna rayuwar sakandire a taron da suka yi
Daga Abdullahi I. AdamTsohon sanatan Kaduna ta tsakiya, Shehu Sani tare da abokan karatunsa sun gudanar da taron tsofaffin ɗalibai...
Daga Abdullahi I. AdamTsohon sanatan Kaduna ta tsakiya, Shehu Sani tare da abokan karatunsa sun gudanar da taron tsofaffin ɗalibai...
Daga Sabiu AbdullahiA wani lamari mai tayar da hankali da ya shafi lalata, wata babbar kotun jihar Bayelsa ta yanke...
Rundunar ‘yan sanda a Katsina ta ce jami’anta sun kama wasu mutane biyu da ake zargi da hannu wajen sace...
Daga Sabiu AbdullahiAn yi garkuwa da Hajiya Halima Adamu, mahaifiyar shahararren mawakin Hausa, Dauda Adamu, wanda aka fi sani da...
Daga Sabiu AbdullahiJami’an ‘yan sanda a jihar Yobe sun kama wata matar aure mai suna Zainab Isa ‘yar shekara 22...
Dakarun soji 177 ne aka tura ƙasar Guinea Bissau daga Najeriya don su agaza wajen ƙoƙarin samar da zaman lumana...
Tsohon gwamnan jihar Kaduna Nasir El-Rufai ya maka majalisar dokokin jihar Kaduna kara bisa zargin cewa gwamnatinsa ta wawure naira...
Daga: Abdullahi I. AdamSakamakon wani rikici da ya ɓallle tsakanin al'ummun Alago da Tivi a ƙaramar hukumar Keana da ke...
Daga Mustapha MukhtarA yau Talata ne dubban samari a babban birnin ƙasar Kenya suka gabatar da zanga-zangar ƙin jinin dokar...