Gobe Isra’ila Za Ta Gurfana a Gaban Kotun Duniya Kan Kisan Falasɗinawa
Daga Katib AbdulHayyiKotun ƙasa da ƙasa da ke birnin Hague na ƙasar Holand za ta saurari ƙasar da ƙasar Afirka...
Daga Katib AbdulHayyiKotun ƙasa da ƙasa da ke birnin Hague na ƙasar Holand za ta saurari ƙasar da ƙasar Afirka...
Daga Sabiu Abdullahi Babbar Kotun Jihar Bauchi mai lamba 6 ta yanke hukuncin daurin rai-da-rai ga Yusuf Bako mai shekaru...
Suleiman Mohammed B. Shugaba Tinubu ya bayyana roƙonsa a gaban Kotun Ƙoli don yin watsi da daukaka ƙara da PDP...
Daga Suleiman Mohammed B. Waddansu mazauna Ƙaramar Hukumar Potiskum ta Jihar Yobe sun nuna damuwarsu ƙarara a kan halin da...
Asusun ba da lamuni na duniya IMF ya yaba da matakin da gwamnatin Najeriya ta dauka na cire tallafin mai...
Abba El- Mustapha ya shiga sahun waɗanda sabon Gwamnan Kano ya naɗa a matsayin shugabannin wasu hukumomin gwamnati tare da...
Ma'aikatar ƙananan hukumomi da masarautun gargajiya ta jihar Bauchi ta amince da tuɓe hakimai shida daga masarautun Bauchi da Katagum...