Jami’an Tsaro Sun Kashe Fitaccen Ɗan Ta’adda Ɗan-Isuhu a Zamfara
Rahotanni daga Jihar Zamfara na nuna cewa jami’an tsaro sun kashe wani fitaccen ɗan ta’adda mai suna Ɗan-Isuhu, wanda aka...
Rahotanni daga Jihar Zamfara na nuna cewa jami’an tsaro sun kashe wani fitaccen ɗan ta’adda mai suna Ɗan-Isuhu, wanda aka...
Masu yi wa ƙasa hidima (NYSC) za su kammala hidimarsu a Najeriya, yayin da gwamnatin ƙasa ta tabbatar da biyan...
Sojojin Isra'ila sun kama Hamdan Ballal, ɗan Falasɗinu mai lambar yabo ta Nobel, a gaɓar yamma da kogin Jordan bayan...
Aƙalla fursunoni 12 ne suka tsere daga gidan gyaran hali na gwamnatin tarayya da ke Kotonkarfe, Jihar Kogi, a safiyar...
Mahaifiyar Gwamnan Katsina, Hajiya Safara'u Umaru Baribari, ta rasu tana da shekaru 93. Fadar gwamnatin jihar ta Katsina ce ta...
Daga Sabiu Abdullahi Gwamnatin Jamhuriyar Nijar ta tabbatar da mutuwar fararen hula 44 a wani hari na ta’addanci da aka...
Daga TCR Hausa Rundunar sojin Isra’ila ta ce ta kaddamar da hare-hare ta sama a wasu sansanoni biyu na soji...
Daga TCR Hausa Gwamnatin Tarayyar Najeriya ta sanar da cafke mutum 327 da ake zargi da hakar ma’adanai ba bisa...
Daga TCR Hausa ’Yan sanda a Jihar Kaduna sun cafke mutum 12 bayan wani hari da aka kai wa masallaci...
Tsohon mai ba wa shugaban kasa shawara, Reno Omokri, ya caccaki tsohon gwamnan Kaduna, Nasir El-Rufai, bisa kalaman da ya...