Turereniya ta janyo hasarar rayukan mutane huɗu a lokacin karɓar Zakka a Bauchi
Daga Sabiu AbdullahiAƙalla mutane hudu ne suka rasa rayukansu a wani turmutsitsi da ya barke yayin da suke neman karbar...
Daga Sabiu AbdullahiAƙalla mutane hudu ne suka rasa rayukansu a wani turmutsitsi da ya barke yayin da suke neman karbar...
Daga Sabiu Abdullahi Gwamnan jihar Borno, Babagana Umara Zulum, ya baiwa manoman Damasak da ke arewacin jihar tallafin ragin farashin...
Daga Sabiu Abdullahi Gwamnan jihar Kano Abba Kabir Yusuf ya nuna rashin gamsuwarta game da yadda ake gudanar da aikin...
Daga Sabiu Abdullahi Wani dalibin jami’ar Maiduguri (UniMaid) mai suna Saleem Ibrahim, ya shiga hannun jami’ai da laifin cin zarafin...
Daga Sabiu Abdullahi Rahotanni da ke fitowa daga Ƙasar Nijar na nuna cewa ƙasar ta sake buɗe kan iyakarta da...
Daga Jaafar A Sarki Akwai nau'in cututtuka daban-daban da ɗan Adam ke gamuwa dasu a wannan rayuwa. Wasu sun kasance...
Daga Sulaiman Badamasi (Mahir)Na zaɓi duk lokacin da na ci karo ana cikiyar wani abu ko mutum na yaɗa shi...
Daga Sabiu AbdullahiWani sabon rahoton ya sanya Najeriya a matsayin kasa ta 102 da ta fi farin ciki a cikin...
Daga Sabiu Abdullahi Shugaba Bola Tinubu na Najeriya ya sa takunkumi na tafiye-tafiye zuwa ƙasashen waje na tsawon wata uku...
Wallafa ta mummunan daga sashen Hausa na BBC Ana bikin ranar masu galahanga ranar 21 na watan Maris ɗin kowace...