Yadda zargin luwaɗi da ƴan wasa ya janyo aka dakatar da koci na tsawon shekaru 20
Muhammad Mahmud AliyuRahotanni da suke fitowa daga hukumar Ƙwallon Ƙafa ta Duniya sun bayyana cewa ɓangaren shari’a na kwamitin ɗa’a...
Muhammad Mahmud AliyuRahotanni da suke fitowa daga hukumar Ƙwallon Ƙafa ta Duniya sun bayyana cewa ɓangaren shari’a na kwamitin ɗa’a...
Daga Katib AbdulHayyiGwarzon ajin masu nauyi na damben Boxing na Duniya, Tyson Fury, ya sha da ƙyar a hannun Francis...
Daga Comr Nura SiniyaMatuƙar kana raye ba a gama halittar ka ba har sai ka koma ga Allah Wannan yarinyar...
Daga Sabiu Abdullahi Barcelona ta ce za ta binciki zargin cin zarafin da aka yi wa Vinicius Junior a wasan...
Daga Ɗanlami MalantaWasu ƴan bindiga da ba a san ko su waye ba, sun kutsa cikin garin Jama'are a jihar...
Daga Sabiu Abdullahi Kotun sauraron kararrakin zaɓen gwamnan jihar Adamawa ta tabbatar da Umaru Fintiri na jam’iyyar PDP a matsayin...
Daga Sabiu AbdullahiMa'aikatar lafiya a Gaza ta sanar a yau Asabar cewa adadin waɗanda suka mutu sakamakon rikicin da ake...
Daga Sabiu Abdullahi Aƙalla mutane 200 akasari Yahudawa ne aka kama bayan wata gagarumar zanga-zanga a ranar Juma’a bayan da...
Daga Sabiu Abdullahi Dakarun tsaron Isra'ila, IDF a ranar Juma'a sun sanar da cewa suna zafafa hare-hare a zirin Gaza...
Tsohon shugaban kasa Goodluck Jonathan ya bayyana ƙwarin gwiwarsa kan yadda Najeriya za ta ci gaba da riƙe matsayinta na...