Wani Matashi Ya Ƙwaƙwale Idon Ƙanwarsa A Bauchi
Wani matashi mai suna Auwalu ya ƙwaƙwale idon ƙanwarsa mai suna Ruƙayya, yarinya ‘yar shekara bakwai, a garin Wailo, ƙaramar...
Wani matashi mai suna Auwalu ya ƙwaƙwale idon ƙanwarsa mai suna Ruƙayya, yarinya ‘yar shekara bakwai, a garin Wailo, ƙaramar...
Wata ƙungiya mai suna Democracy Watch Initiative (DWI) ta soki tsohon mataimakin shugaban ƙasa, Atiku Abubakar, bisa kiran da ya...
Ministan Harkokin Kirkire-Kirkire, Kimiyya da Fasaha, Mista Uche Nnaji, ya tabbatar da cewa Jami’ar Najeriya dake Nsukka (UNN) ba ta...
Gwamnatin tarayya ta bayyana cewa daga yanzu duk ɗalibai da suka kammala karatun digiri a Najeriya ko ƙasashen waje dole...
Gwamnan Jihar Adamawa, Ahmadu Umaru Fintiri, ya bayyana cewa jam’iyyar PDP ta sake samun ƙarfi kuma ta shirya tsaf don...
Tsohon Ministan Sufurin Jiragen Sama, Femi Fani-Kayode, da mai ba wa Shugaba Bola Tinubu shawara kan kafafen sada zumunta, Dada...
Daga Sabiu Abdullahi Hukumar Yaki da Sha da fataucin Miyagun Kwayoyi ta Kasa (NDLEA) ta tabbatar da mutuwar kwamandanta na...
Rundunar ƴansandan Najeriya reshen Kano ta bayyana cewa ta kama wasu mutane uku da ake zargi da yin damfara ta...
Wani taron tsaro da aka gudanar a Katsina ƙarƙashin inuwar Katsina Security Community Initiative ya rikide zuwa tarzoma bayan wasu...
Fa’iza Abdulkadir, ma’aikaciyar shara da goge-goge a Asibitin Koyarwa na Jami’ar Maiduguri, wadda ta mayar da Naira miliyan 4.8 da...