Jami’an Tsaro Sun Kashe Fitaccen Ɗan Ta’adda Ɗan-Isuhu a Zamfara
Rahotanni daga Jihar Zamfara na nuna cewa jami’an tsaro sun kashe wani fitaccen ɗan ta’adda mai suna Ɗan-Isuhu, wanda aka...
Rahotanni daga Jihar Zamfara na nuna cewa jami’an tsaro sun kashe wani fitaccen ɗan ta’adda mai suna Ɗan-Isuhu, wanda aka...
Hukumar tsaro ta farin kaya (NSCDC) reshen jihar Zamfara ta kama lita 1,571 na man fetur da aka yi fasa...
Daga Sabiu Abdullahi Dakarun Najeriya sun hallaka wani ƙasurgumin shugaban ‘yan bindiga Kachallah Buzu a wani gagarumin farmaki da sojoji...
Daga Sabiu Abdullahi Rahotanni sa ke fitowa daga Jihar Filato na nuna cewa ƴan bindiga a ranar Talata sun kashe...
Daga Sabiu Abdullahi Ƴanbindiga a jihar Katsina da ke arewa maso yammacin Najeriya sun tilasta wa mutanen wasu garuruwa yin...
Daga Sabiu Abdullahi Shugabannin hukumomin tsaron a Najeriya sun isa zauren majalisar ƙasar a ranar Laraba domin mayar amsa gayyatar...
Daga Abdullahi I. AdamAl'ummomi daga yankunan Ƙaramar Hukumar Giwa a Jihar Kaduna sun gudanar da zanga-zangar lumana a Fadar Maimartaba...
Daga Sabiu Abdullahi Gwamna Bala Mohammed na jihar Bauchi ya ba da gudummawar naira miliyan 100 ga kungiyoyin 'yan banga...
An yi garkuwa da mutane 21 da suka hada da sarkin gargajiya mai daraja ta 3 Alhaji Umaru Nyala a...
Daga Sabiu Abdullahi —Al'amarin tsaro: Har yanzu tsuguno bai ƙare ba a Arewacin Najeriya —Kusan kullum sai an yi garkuwa...