Gwamnatin Jihar Sokoto Za Ta Samar da Cibiyoyi na Musamman Don Buɗe Baki a Ramadan
Gwamnatin Jihar Sokoto ta bayyana shirin samar da cibiyoyi na musamman don almajirai da masu buƙata ta musamman domin yin...
Gwamnatin Jihar Sokoto ta bayyana shirin samar da cibiyoyi na musamman don almajirai da masu buƙata ta musamman domin yin...
Daga Sabiu AbdullahiGwamnatin Jihar Sokoto ta raba babura da mashina masu ƙafa uku ga matasan jihar a farashi mai rahusa,...
Daga Sabiu AbdullahiDakarun rundunar sojojin Najeriya ta 1 Brigade sun kama wani fitaccen shugaban 'yan bindiga kuma dillalin makamai, Bako...
Daga Sabiu AbdullahiA wani mummunan hari da aka kai ranar Asabar a garin Kwaren Gamba, kusa da Kuka Teke, wani...
Daga Abdullahi I. Adam Bayanan da ƙungiyar IZALA ta fitar a jiya Asabar sun nuna cewa ƙungiyar ta aamu nasaran...
Dafa Sabiu Abdullahi Gamayyar Kungiyoyin Kare Haƙƙin ɗan Adam da na Matasa a Jihar Sokoto sun nuna rashin amincewarsu da...
Daga Sabiu Abdullahi ‘Yan ta’addan da suka kashe Sarkin Gobir na gundumar Gatawa a Jihar Sakkwato, Alhaji Isa Muhammad Bawa,...
Daga Sabiu Abdullahi Rahotannin da fitowa daga jihar Sokoto na cewa y'an bindigar sun kashe Sarkin Gobir na garin Gatawa,...
Daga Sodiqat Aisha Umar Mahukunta a jihar Sokoto da ke arewa maso yammacin Najeriya, sun ce ana fargabar mutum 16...
Daga Sabiu Abdullahi Rahotanni da ake fitowa daga Arewa maso Yammacin Najeriya na nun cewa mutane bakwai 'yan gida ɗaya...