Isra’ila Ta Kama Hamdan Ballal, Ɗan Falasɗinu Mai Lambar Yabo ta Nobel
Sojojin Isra'ila sun kama Hamdan Ballal, ɗan Falasɗinu mai lambar yabo ta Nobel, a gaɓar yamma da kogin Jordan bayan...
Sojojin Isra'ila sun kama Hamdan Ballal, ɗan Falasɗinu mai lambar yabo ta Nobel, a gaɓar yamma da kogin Jordan bayan...
Daga Sabiu Abdullahi Wani mummunan harin da Isra’ila ta kai kan wata makaranta a Deir-al Balah da ke tsakiyar Gaza,...
Daga Sodiqat Aisha UmarAn kama gomman masu zanga-zangar goyon bayan Falasdinawa a jami’o’in Amurka, yayin da tashin hankalin dalibai ke...
Daga Sabiu Abdullahi Mutane a ƙasar Falasɗinu sun fara azumin Ramadan cikin yanayi marar kyau inda ake ci gaba da...
Daga Sabiu Abdullahi Masu tsatsauran ra’ayin ƙasar Yahudawa ta Isra’ila sun yi ƙoƙarin hana wani ɗan jarida daga ɗaukar rahoto...
Daga Sabiu Abdullahi Ƙasar Turkiyya za ta ci gaba da tona asirin mummunar farfaganda da dabarun watsa labaran ƙarya da...
Daga Sabiu Abdullahi Rahotanni da ke fitowa daga Gabas ta Tsakiya na nuna cewa Isra'ila ta ƙara kashe aƙalla Falasɗinawa...
Daga Sabiu Abdullahi Jami'ai na Ƙungiyar Tarayyar Turai sun tafka muhawara game da nazarin ƙirƙirar ƙasar Falasɗinu mai cin gashin...
Daga Sabiu Abdullahi Mazauna birnin Gaza da kewaye 800,000 na fuskantar barazanar mutuwa saboda shiryayyar manufar Isra’ila na horar da...
Hoto: TRT Hausa Daga Sabiu Abdullahi Wani rahoto da TRT Afirka ta fitar ya nuna yadda Jirgin yakin Isra’ila da...